Rhestr Anrhydedd Mount Calvary Roll of Honour

Gwybodaeth sylfaenol

Cyfeiriad

Cecil and Elgin Street, Manselton, Abertawe/Swansea

Sir

Morgannwg

 

Gwybodaeth bellach

Lleoliad

Mewnol

Math

Yn sefyll ar ben ei hun

Gosodiad

O fewn adeilad - cyhoeddus

Disgrifiad

Rhestr Anrhydedd

Cyflwr

Da

Categori

Rhestr Anrhydedd

 

Sylwadau

 

Am y gofeb

Nodiadau

Enwau/Names: James Lambourne, 5th Dragoon Guards; John Evans, Died from Wounds (Ypres); Arthur Batcup, Royal Field Artillery; Fred Batcup, Royal Field Artillery; Stanley Woodley, Swansea Batt, 14th Welsh; Harold F. Strawford, Swansea Batt, 14th Welsh; Benjamin Clements, Cameron Highlanders, Killed in Action; J.R. Stephens, Swansea Batt. 14th Welsh; George Batcup, School Corps, Welsh Fusiliers; Thomas C.Rose, Royal Engineers; Willie Griffiths, Royal Naval Reserve; Captaon Johnson, S.S. Govt. Company?; R. J. Northey, Royal Naval Reserve; Oliver Greenaway, R.A.M.C.; Albert Williams, R.A.M.C.; T.J. Gunn, R.A.M.C.; W.H. Loosemore, Royal Navy; Haddon Frayne, 5th Welsh; Ivor Davies, 5th Welsh; Albert Evans, Royal Naval Division; Edward Price, Royal Naval Division; Stanley Ham, Royal Naval Division; Edward Davies, Royal Naval Reserve; Henry John, South Wales Borderers; Willie Miners, 6th Welsh; Phillip H. Watts, Motor Transport; Llywelyn Batcup, Royal Welsh Fusiliers; George Parr, 7th Welsh Cyclist Co.; Aubrey Davies, Pembrokeshire Yeomanry; David Hopkins, Royal Welsh Fusiliers; Fred L. Palmer, Army Service Corps; Brinley Davies, 2nd Pembrokeshire Yeomanry; Frank Sangwin, Died of Wounds, 2/9 Manchester Regiment; Tom Bowen 2/9 Manchester Regiment; Johnnie Griffiths, Royal Navy; J.W. Austin, 4th Welsh; Edwin J. Bath, Royal Naval Reserve; David Hughes, Royal Garrison Artillery; Albert Batcup, Machine Gun Corps; Clifford Renowden, Army Service Corps; Haddon Trafford, Glamorgan Yeomanry; W. Hughes, Glamorgan Yeomanry; T. J. Samuel, 2/1 Welsh Howitzer Regt; Edward J. Richards, Army Service Corps; Cecil Smith, Army Service Corps; Syd Dennis, Royal Naval Division; Harold Lloyd, Royal Field Artillery; Willie Sangwin, Training Reserve Battalion

Arysgrif

1914 – THE GREATEUROPEAN WAR, -19 – –/ The Roll of Honour/ OF MEMBERS of CONGRETATION/CHURCH, SUNDAY SCHOOL,/ BROTHERHOOD & MISSION/ of Mt. CALVARY BAPTIST CHURCH/ MANSELTON, SWANSEA./ Pastor: - The Rev. W. F. Knight with the Y.M.C.A in France/ […names…] FOR KING AND COUNTRY // 1914 – Y RHYFEL MAWR EWROPEAIDD, – 1919 – –/ Y Rhestr Anrhydedd/ O AELODAU o’r/ GYNULLEIDDFA/ EGLWYS, YSGOL SUL,/ BRAWDOLIAETH A CENHADAETH/ o EGLWYS Mt. CALVARY/ MANSELTON, ABERTAWE/ Gwenidog: - Y Parch. W. F. Knight hefo’r Y.M.C.A. yn Ffrainc/ […enwau…]/ DROS BRENIN A GWLAD

Service persons

Enw Rheng Catrawd/Bataliwn Dyddiad marwolaeth
Frank Sangwin Milwr Cyffredin arall 14/06/1917
William Sangwin Milwr Cyffredin arall 17/08/1918
Joseph Evans Milwr Cyffredin Royal Welsh Fusiliers 03/12/1914